Giao lưu bóng chuyền hơi chào mừng ngày giải phóng miền Nam 30/4 và ngày Quốc tế lao động 1/5
Ngày 23/4/2023, Cáccâu lạc bộ bóng chuyền xã Lê Lợi, phường Hoành Bồ, Cẩm Phả đã tổ chức giao lưu bóng chuyền hơi Nam - Nữ chào mừng ngày giải phóng miền Nam 30/4 và ngày Quốc tế lao động 1/5. Tại trung tâm thi đấu khu 5 trới phường Hoành Bồ.
Nội dung thi đấu có tính chất tập thể nhằm khuyến khích mong muốn các vận động viên phát huy tinh thần tập thể, đoàn kết thi đấu hết mình để buổi giao lưu thành công tốt đẹp.
Các vận động viên tham gia thi đấu giải bóng chuyền hơi Nam, Nữ tại Trung tâm
Tham gia giao lưu bóng chuyền hơi Nam - Nữ chào mừng ngày giải phóng miền Nam 30/4 và ngày Quốc tế lao động 1/5, gồm có gần 60 vận động viên là viên chức Nam - Nữ và được chia thành 03 đội với thể thức thi đấu vòng tròn tính điểm xếp hạng Nhất, Nhì, Ba. Đây cũng là một trong những hoạt động ý nghĩa thiết thực chào mừng ngày giải phóng miền Nam 30/4 và ngày Quốc tế lao động 1/5. Với mục đích tiếp tục đẩy mạnh việc “học tập và làm theo tấm gương đạo đức Hồ Chí Minh” trong giai đoạn hiện nay, cụ thể là phong trào “rèn luyện thân thể” khoẻ để học tập, lao động, khoẻ xây dựng và bảo vệ Tổ quốc. Giao lưu thể thao bóng chuyền hơi Nam - Nữ sẽ là sân chơi bổ ích, thiết thực, lành mạnh và là cơ hội để rèn luyện góp phần nâng cao sức khỏe của đội ngũ đoàn viên công đoàn đồng thời thắt chặt mối quan hệ, giao lưu, tinh thần đoàn kết, tương thân tương ái hỗ trợ, giúp đỡ nhau hoàn thành tốt mọi nhiệm vụ được giao.
Tin tức khác
- Đoàn khảo sát Công an tỉnh Quảng Ninh đã đến khảo sát tại xã Lê Lợi
- Tuyên truyền kiến thức PCCC
- Hội nghị tổng kết phong trào thi đua cựu chiến binh gương mẫu giai đoạn 2019 - 2024 xã Lê Lợi.
- Để hạn chế những vụ tai nạn đuối nước trên địa bàn xã Lê Lợi, đoàn thanh niên phối hợp Công chức VHTT xã cắm biển báo, nhắc nhở .
- Tuyên truyền ATGT, Ma túy và kỹ năng phòng chống tai nạn đuối nước cho học sinh