Đảng ủy xã tổ chức lễ trao tặng huy hiệu Đảng đợt 7/11
Đảng ủy xã tổ chức lễ trao tặng huy hiệu Đảng đợt 7/11
Ngày 07/11/2022 Đảng ủy xã Lê Lợi long trọng tổ chức trao tặng huy hiệu Đảng 01 đồng chí Đảng viên 40 năm tuổi Đảng. Về dự lễ trao tặng huy hiệu Đảng có Đồng chí Bùi Xuân Hưng Bí thư Đảng Bộ xã, các đồng chí trong BTV Đảng ủy, BCH Đảng ủy Cấp ủy chi bộ và đồng chí được trao tặng huy hiệu Đảng.
Quang cảnh hội nghị
Thay mặt cho các đồng chí được nhận huy hiệu Đảng đợt 7/11 Đồng chí Vũ Thị Liên thay mặt cho các đồng chí được nhận huy hiệu đợt này phát biểu cảm tưởng xin hứa tiếp tục phát huy phẩm chất đạo đức cách mạng, tinh thần tiên phong gương mẫu của người Đảng viên để làm tấm gương sáng cho các thế hệ noi theo .
Huyền Thư
Tin tức khác
- Đoàn khảo sát Công an tỉnh Quảng Ninh đã đến khảo sát tại xã Lê Lợi
- Tuyên truyền kiến thức PCCC
- Hội nghị tổng kết phong trào thi đua cựu chiến binh gương mẫu giai đoạn 2019 - 2024 xã Lê Lợi.
- Để hạn chế những vụ tai nạn đuối nước trên địa bàn xã Lê Lợi, đoàn thanh niên phối hợp Công chức VHTT xã cắm biển báo, nhắc nhở .
- Tuyên truyền ATGT, Ma túy và kỹ năng phòng chống tai nạn đuối nước cho học sinh