Chúc thọ, tặng quà cụ 100 tuổi tại xã Lê Lợi
Nhân kỷ niệm 80 năm ngày truyền thống Người cao tuổi Việt Nam, sáng ngày 16/6, đồng chí Nguyễn Ngọc Sơn, Phó chủ tịch UBND TP đã đến thăm, chúc thọ và tặng quà cho cụ Bùi Văn Yến (tròn 100 tuổi) ở Thôn Tân Tiến, xã Lê Lợi.
Đồng chí Nguyễn Ngọc Sơn, Phó chủ tịch UBND TP thăm hỏi, chúc thọ, tặng quà cho cụ Bùi Văn Yến
Gửi thiếp mừng thọ của Chủ tịch nước và quà của thành phố cho cụ Bùi Văn Yến, đồng chí Nguyễn Ngọc Sơn thay mặt các đồng chí lãnh đạo thành phố chúc cụ mạnh khỏe; đồng thời đề nghị chính quyền địa phương và gia đình, con cháu của cụ tiếp tục quan tâm chăm sóc cụ nhiều hơn nữa cả về vật chất lẫn tinh thần để cụ sống vui, sống khỏe, tiếp tục động viên con cháu xây dựng gia đình hạnh phúc.
Mỹ Hạnh- Đoàn Việt
Tin tức khác
- Đoàn khảo sát Công an tỉnh Quảng Ninh đã đến khảo sát tại xã Lê Lợi
- Tuyên truyền kiến thức PCCC
- Hội nghị tổng kết phong trào thi đua cựu chiến binh gương mẫu giai đoạn 2019 - 2024 xã Lê Lợi.
- Để hạn chế những vụ tai nạn đuối nước trên địa bàn xã Lê Lợi, đoàn thanh niên phối hợp Công chức VHTT xã cắm biển báo, nhắc nhở .
- Tuyên truyền ATGT, Ma túy và kỹ năng phòng chống tai nạn đuối nước cho học sinh